โปรแกรมบอล โปรแกรมการแข่งขัน ผลฟุตบอล | สเต็ปเทพ
โปรแกรมบอล โปรแกรมการแข่งขัน ผลฟุตบอล

โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
17:30 คาร์เดเมียร์ 1 - 0 เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้  
20:00 ออสแมนลิสปอร์ 0 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค  
23:00 กาเซียนเตปสปอร์ 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
18:00 นูมันเซีย 0 - 3 กาดิซ  
22:00 อัลเมเรีย 2 - 3 อูกัม มูร์เซีย  
00:00 บายาโดลิด 1 - 1 ลูโก้  
00:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 1 เลบันเต้  
02:00 ซาราโกซ่า 1 - 2 กิมนาสติก  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00 เอสปันญ่อล 3 - 0 โอซาซูน่า  
22:15 แอต.มาดริด 1 - 2 บาร์เซโลน่า (0.25)  
00:30 แอธ.บิลเบา 3 - 1 กรานาด้า  
00:30 สปอร์ติ้ง คิฆอน 1 - 1 เซลต้า  
02:45 บียาร์เรอัล 2 - 3 เรอัล มาดริด (0.75)  
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
18:00 สุพรรณบุรี 1 - 2 อุบล ยูเอ็มที (0.5)  
18:00 ราชนาวี 1 - 0 ไทย ฮอนด้า (เสมอ)  
19:00 ราชบุรี 1 - 1 เชียงราย ยูไนเต็ด (0.25)  
19:00 ชลบุรี 0 - 0 นครราชสีมา เอฟซี (1)  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
18:30 ปาแลร์โม่ 1 - 1 ซามพ์โดเรีย  
21:00 โครโตเน่ 1 - 2 กายารี่  
21:00 คิเอโว่ 2 - 0 เปสคาร่า  
21:00 ซาสซูโอโล่ 0 - 1 มิลาน  
21:00 เจนัว 1 - 1 โบโลญญ่า  
21:00 ลาซิโอ 1 - 0 อูดิเนเซ่  
02:45 อินเตอร์ 1 - 3 โรม่า (เสมอ)  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
18:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 3 วิเทสส์ อาร์เน่ม  
20:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 1 ซโวลล์  
20:30 เฟเยนูร์ด 2 - 1 พีเอสวี  
22:45 อาแจ็กซ์ 4 - 1 เฮราเคิ่ลส์  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
19:00 นอริช 1 - 1 อิปสวิช  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
19:30 สตุ๊ตการ์ท 2 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น  
19:30 เนิร์นแบร์ก 0 - 1 โบคุ่ม  
19:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 4 เดรสเดน  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20:30 สเปอร์ส 4 - 0 สโต๊ค (1.25)  
21:15 แมนฯ ซิตี้ p-p แมนฯ ยูไนเต็ด  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
21:00 แซงต์-เอเตียน 0 - 1 ก็อง  
23:00 ลียง 5 - 0 เม็ตซ์  
03:00 มาร์กเซย 1 - 5 เปแอสเช (0.75)  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
21:30 อิงโกสตั๊ดท์ 0 - 2 มึนเช่นกลัดบัค  
23:30 ชาลเก้ 04 1 - 1 โฮฟเฟ่นไฮม์ (0.5)  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
23:00 นาซิอองนาล 0 - 0 ไฟเรนเซ่  
01:00 วิตอเรีย เซตูบัล 1 - 1 บราก้า  
03:15 เบาวิสต้า 0 - 1 ปอร์โต้  
โปรแกรม ลีก คัพ อังกฤษ
23:30 แมนฯ ยูไนเต็ด 3 - 2 เซาแธมป์ตัน (0.75)  
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
23:30 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 0 ชาร์ปสบอร์ก  
โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
18:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน vs อัล อาห์ลี  
22:10 อัล ฟาเตห์ vs เลคห์วิย่า  
22:30 อัล จาซิล่า vs เอสเตกัล คูซสถาน  
22:30 เอสเตกฮลัล vs อัล ทาวอน  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
00:00 กาลาตาซาราย vs เบซิคตัส  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
02:15 ซังต์.เพาลี vs คาร์ลสรูห์  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
02:30 บารี่ vs เบรสชา  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
02:45 แร็งส์ vs เบรสต์  
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
02:45 ฟิออเรนติน่า vs โตริโน่  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
03:00 เลสเตอร์ vs ลิเวอร์พูล  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
03:00 อาเราก้า vs เบเลเนนส์  
โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:30 อุลซันฮุนได vs บริสเบน รอร์  
17:30 อูราวะ vs เอฟซี โซล  
18:30 เซี่ยงไฮ้ อีสท์เอเชีย vs เวสเทิร์น ซิดนี่ย์  
19:30 เมืองทอง ยูไนเต็ด vs คาชิม่า  
20:00 บุนยอดกอร์ vs อัล ไอน์  
22:10 อัล-เวห์ด้า vs เพอร์เซโปลิส  
22:15 โซบ อาฮาน vs อัล อาห์ลี เจดดาห์  
23:45 อัล ฮิลาล vs อัล เรย์ยาน  
โปรแกรม เฟร้นช์ คัพ
00:00 เฟรฌุส vs โอแซร์  
00:00 บาสเตีย vs อองเช่ร์  
03:00 บอร์กโดซ์ vs ลอริยองต์  
โปรแกรม เดเอฟเบ โพคาล
00:30 แฟร้งค์เฟิร์ต vs บีเลเฟลด์  
02:45 ล็อตเต้ vs ดอร์ทมุนด์  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
01:30 โซเซียดาด vs เออิบาร์  
03:30 บาเลนเซีย vs เลกานเญส  
03:30 มาลาก้า vs เบติส  
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
02:30 ลาติน่า vs เชเซน่า  
02:30 ชิตตาเดลล่า vs ทราปานี่  
02:30 สเปเซีย vs อัสโคลี่  
02:30 ซาแลร์นิตาน่า vs สปาล  
02:30 เปรูจา vs โฟรซิโนเน่  
02:30 โปร แวร์เชลลี่ vs อเวลลิโน่  
02:30 ปิซ่า vs คาร์ปิ  
02:30 วิเชนซ่า vs เอ็นเตลล่า  
02:30 เวโรน่า vs แตร์นาน่า  
02:30 โนวาร่า vs เบเนเวนโต้  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
02:45 วูล์ฟ p-p ฮัดเดอร์สฟิลด์  
02:45 แอสตัน วิลล่า vs บริสตอล  
02:45 ไบรท์ตัน vs นิวคาสเซิ่ล  
02:45 แบล็คเบิร์น vs ดาร์บี้  
โปรแกรม โคปปา อิตาเลีย
02:45 ยูเวนตุส vs นาโปลี  
โปรแกรม ลีกวัน
02:45 นอร์ธแฮมป์ตัน vs โอลด์แฮม  
02:45 โรชเดล vs พอร์ท เวล  
02:45 มิลวอลล์ vs ปีเตอร์โบโร่  
02:45 ชรูว์บิวรี่ vs ชาร์ลตัน  
02:45 บิวรี่ vs โคเวนทรี  
02:45 สคันธอร์ป vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
02:45 วอลซอลล์ vs เชสเตอร์ฟิลด์  
02:45 แบรดฟอร์ด vs มิลตัน คีนส์ ดอนส์  
02:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด p-p ฟลีทวู้ด ทาวน์  
02:45 สวินดอน vs จิลลิ่งแฮม  
03:00 โบลตัน vs บริสตอล โรเวอร์ส  
โปรแกรม ลีกทู
02:45 พอร์ทสมัธ vs มอร์แคมบ์  
02:45 พลีมัธ vs น็อตส์ เคาน์ตี้  
02:45 นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs ลูตัน  
02:45 ฮาร์ทลี่พูล vs ครูว์  
02:45 กริมสบี้ vs โคลเชสเตอร์  
02:45 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ vs เอ็กเซเตอร์  
02:45 เชลแน่ม vs คาร์ไลส์  
02:45 เคมบริดจ์ vs ดอนคาสเตอร์  
02:45 แบล็คพูล vs บาร์เน็ต  
02:45 แอ็คคริงตัน vs วีคอมบ์  
02:45 เยโอวิล vs แมนส์ฟิลด์  
02:45 สตีฟเนจ vs เลย์ตัน โอเรียนท์  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
02:45 ฮามิลตัน vs อเบอร์ดีน  
โปรแกรม เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
17:00 ซูวอน ซัมซุง vs กว่างโจว เอฟซี  
17:00 กัมบะ โอซาก้า vs เชจู ยูไนเต็ด  
18:35 เจียงซู เสิ่นตี้ vs อดิไลเด้ ยูไนเต็ด  
19:00 อีสเทิร์น vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  
โปรแกรม
20:30 MATERA vs อันคอน่า  
โปรแกรม เฟร้นช์ คัพ
00:30 อาฟร็องช์ vs สตราส์บูร์ก  
00:30 เกววีลย์ อูแอส vs แก็งก็อง  
00:30 นิออร์ vs เปแอสเช  
03:05 มาร์กเซย vs โมนาโก  
โปรแกรม เดเอฟเบ โพคาล
00:30 ฮัมบูร์ก vs มึนเช่นกลัดบัค  
02:45 บาเยิร์น vs ชาลเก้ 04  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:30 บาสเตีย vs น็องต์ส  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
01:30 โอซาซูน่า vs บียาร์เรอัล  
01:30 บาร์เซโลน่า vs สปอร์ติ้ง คิฆอน  
03:30 เรอัล มาดริด vs ลาส พัลมาส  
03:30 กรานาด้า vs อลาเบส  
03:30 เซลต้า vs เอสปันญ่อล  
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
02:45 เรนเจอร์ส vs เซนต์ จอห์นสโตน  
02:45 อินเวอร์เนสส์ vs เซลติก  
02:45 ฮาร์ทส vs รอสส์ เคาน์ตี้  
02:45 ดันดี vs พาร์ทิค  
โปรแกรม
02:45 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม vs วิเทสส์ อาร์เน่ม  
โปรแกรม โคปปา อิตาเลีย
02:45 ลาซิโอ vs โรม่า  
โปรแกรม เอฟเอ คัพ
02:45 แมนฯ ซิตี้ vs ฮัดเดอร์สฟิลด์  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
02:45 ลา กอรุนญ่า vs แอต.มาดริด  
03:30 เซบีย่า vs แอธ.บิลเบา  
โปรแกรม
02:45 อาแซด อัลค์มาร์ vs คัมบูร์  
โปรแกรม เฟร้นช์ คัพ
03:00 BERGERAC PERIGORD vs ลีลล์  
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:00 ทอมส์ก vs เอฟเค รอสตอฟ  
โปรแกรม ซูเปอร์ลีก ตุรกี
00:00 แทร็บซอนสปอร์ vs คาร์เดเมียร์  
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
00:30 โบคุ่ม vs ดุสเซลดอร์ฟ  
00:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน vs เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส  
00:30 เดรสเดน vs ไกเซอร์สเลาเทิร์น  
โปรแกรม เอเรดิวิซี่
02:00 ฮีเรนวีน vs โก อเฮด อีเกิ้ลส์  
โปรแกรม จูปิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
02:00 วาลไวจ์ค vs เฮลมอนด์ สปอร์ต  
02:00 โฟเลนดัม vs ดอร์เดรชต์  
02:00 เอ็มวีวี vs อัลเมเร่ ซิตี้  
02:00 FORTUNA SITTARD vs พีเอสวี II  
02:00 เอฟซี ออสส์ vs อาแจ็กซ์ II  
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น vs เทลสตาร์  
02:00 เดน บอช vs เอ็มเมน  
02:00 เดอ กราฟสคัป vs เอ็นเอซี เบรด้า  
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
02:00 แกร์กมงต์ ฟุต vs ลาวาล  
02:00 บรูค พีรอนนาส vs นีมส์  
02:00 โอแซร์ vs แร็งส์  
02:00 เบรสต์ vs อฌักซิโอ้  
02:00 โซโชซ์ vs เลอ อาร์ฟ  
02:00 เร้ด สตาร์ 93 vs ล็องส์  
02:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ vs ตูร์  
โปรแกรม บุนเดสลีกา เยอรมนี
02:30 เอาก์สบวร์ก vs ไลป์ซิก  
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02:45 บอร์กโดซ์ vs ลียง  
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
02:45 เบติส vs โซเซียดาด  
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
02:45 เบอร์มิงแฮม vs ลีดส์  
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
03:00 เตเนริเฟ่ vs มิรานเดส  
โปรแกรม ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
03:30 โมเรยเรนส์ vs เบาวิสต้า